ทำบุญสำนักงาน ประจำปี 2562
งานทำบุญสำนักงาน อบต.ประทาย ประจำปี 2562
เมื่อวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2562 นำโดยท่านนายก อบต.ประทาย ฐิติรัตน์ เรือนกิจวัฒน์ ปลัด รองปลัด พนักงาน สมาชิก อบต.ประทาย ร่วมกันทำบุญสำนักงาน อบต.ประทาย ประจำทุกปี รายละเอียดดังภาพ
งานทำบุญสำนักงาน อบต.ประทาย ประจำปี 2562
เมื่อวันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2562 นำโดยท่านนายก อบต.ประทาย ฐิติรัตน์ เรือนกิจวัฒน์ ปลัด รองปลัด พนักงาน สมาชิก อบต.ประทาย ร่วมกันทำบุญสำนักงาน อบต.ประทาย ประจำทุกปี รายละเอียดดังภาพ